สำหรับผู้สนใจการพัฒนาระบบด้วย Power Automate และ Power Apps ผู้สนใจควรมีความรู้พื้นฐานมาก่อน และ เคยจับ Tool มาบ้างแล้วกิจกรรมจะ มีการพูดถึงพื้นฐาน SharePoint นิดหน่อย และ จะเน้นที่ Work Shop การปฏิบัติจริง
สนใจเข้าร่วม Register ได้ที่ [email protected]
กิจกรรมนี้สนับสนุนโดย www.savemak.comฝากเข้าไปซื้อ License ด้วยนะครับ
![](https://scontent.fbkk12-2.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/103459451_10159350717744714_8257842996488194209_o.jpg?_nc_cat=104&_nc_sid=b386c4&_nc_eui2=AeE3-0j03gt06vIgZ0CAZMX6vVdZ77gR5fa9V1nvuBHl9rrfsEzBIxHhZzW-MWBoCO8&_nc_ohc=wUn6nHm47BUAX_SNbAv&_nc_ht=scontent.fbkk12-2.fna&oh=aade4a7a114c07604ed92d316c4189f8&oe=5F0655D6)